Take a fresh look at your lifestyle.

அஜித்,புதிய மோட்டார் சைக்கிளில் சுற்றுலா கம்பெனி தொடக்கம்

106

அஜித் குமாரிடமிருந்து ஒரு தனிப்பட்ட அறிவிப்பு அவரது PRO சுரேஷ் சந்திரா X பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட செய்தி…

இந்த மேற்கோளை நான் நீண்ட காலமாக விரும்பி வாழ்ந்து வருகிறேன்: “வாழ்க்கை ஒரு அழகான சவாரி. திருப்பங்கள், திருப்பங்கள் மற்றும் திறந்த சாலைகளைத் தழுவுங்கள்.”

மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் வெளிப்புறங்களில் எனது ஆர்வத்தை ஒரு தொழில்முறை முயற்சியாக, AK மோட்டோ ரைடு என்ற மோட்டார்சைக்கிள் சுற்றுலா நிறுவனம் மூலம் மாற்றுவேன் என்பதை பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.

ஏகே மோட்டோ ரைடு ஆர்வமுள்ள ரைடர்கள், சாகச ஆர்வலர்கள் மற்றும் அலைந்து திரிபவர்கள், இந்தியாவின் இயற்கை எழில் கொஞ்சும் நிலப்பரப்புகளை மட்டுமல்ல, கவர்ச்சியான சர்வதேச சாலைகளையும் ஆராயும் சுற்றுப்பயணங்களை வழங்குகிறது.

பாதுகாப்பு மற்றும் சௌகரியத்தில் அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்புடன், ஏகே மோட்டோ ரைடு, சுற்றுப்பயணங்கள் முழுவதிலும் நம்பகத்தன்மை மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்து, உன்னிப்பாக பராமரிக்கப்படும் சாகச சுற்றுலா சூப்பர் பைக்குகளை வழங்கும். தொழில்முறை வழிகாட்டிகள் மோட்டார் சைக்கிள் சுற்றுப்பயணங்களின் நுணுக்கங்களை நன்கு அறிந்தவர்கள் மற்றும் உள்ளூர் பழக்கவழக்கங்கள் மற்றும் மரபுகள் பற்றிய விரிவான அறிவைக் கொண்டவர்கள் தொடக்கம் முதல் இறுதி வரை ரைடர்களுக்கு தடையற்ற மற்றும் அதிவேக அனுபவத்தை வழங்குவார்கள்.

வாழு வாழ விடு.
-அஜித்குமார்